Lịch thi đấu bóng đá Cup C1 châu Âu mới nhất 24h qua

Xem lịch thi đấu Cup C1 Châu Âu mùa giải 2022/23, lịch thi đấu C1 hôm nay mới nhất, lịch thi đấu Bóng đá Châu Âu, lich thi dau C1 hom nay, lịch C1 mới nhất, Lịch thi đấu tứ kết Cup C1, lịch thi đấu Cup C1 Châu Âu, ltđ Cup C1 Champions League, lịch bóng đá Champions League trực tiếp đêm nay và rạng sáng ngày mai, các giải đấu bóng đá Cup C1 với chi tiết thời gian thi đấu, cặp đấu và vòng đấu, được cập nhật đầy đủ và chi tiết nhất 24/7 bởi trang cau lo 188 mỗi ngày.

🆑 NHÀ CÁI FI88 TẶNG 188K 🆑 

 

Hôm nay
Ngày mai
05/07
06/07
07/07
08/07
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu C1 hôm nay, Lịch bóng đá Cúp C1 châu Âu 2022' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Thời gian
FT
Vòng
05/07 22:59
FC Pyunik
?-?}
CFR Cluj
Round 1
06/07 00:00
Malmo FF
?-?}
Vikingur Reykjavik
Round 1
06/07 00:45
Ludogorets Razgrad
?-?}
FK Sutjeska Niksic
Round 1
06/07 01:00
The New Saints
?-?}
Linfield FC
Round 1
06/07 01:00
KF Ballkani
?-?}
FK Zalgiris Vilnius
Round 1
06/07 01:00
Lech Poznan
?-?}
Qarabag
Round 1
06/07 01:30
Shamrock Rovers
?-?}
Hibernians FC
Round 1
06/07 01:45
FK Shkupi
?-?}
Lincoln Red Imps FC
Round 1
06/07 21:00
Tobol Kostanai
?-?}
Ferencvarosi TC
Round 1
06/07 22:59
Bodo Glimt
?-?}
KI Klaksvik
Round 1
06/07 22:59
HJK Helsinki
?-?}
Rigas Futbola skola
Round 1
07/07 00:30
F91 Dudelange
?-?}
KF Tirana
Round 1
07/07 01:00
HSK Zrinjski Mostar
?-?}
Sheriff Tiraspol
Round 1
07/07 01:15
Maribor
?-?}
Shakhter Soligorsk
Round 1
07/07 01:30
Slovan Bratislava
?-?}
Dinamo Batumi
Round 1
12/07 22:30
Rigas Futbola skola
?-?}
HJK Helsinki
Round 1
12/07 22:59
FK Zalgiris Vilnius
?-?}
KF Ballkani
Round 1
12/07 22:59
Lincoln Red Imps FC
?-?}
FK Shkupi
Round 1
12/07 22:59
Qarabag
?-?}
Lech Poznan
Round 1
13/07 00:00
Sheriff Tiraspol
?-?}
HSK Zrinjski Mostar
Round 1
13/07 01:00
KI Klaksvik
?-?}
Bodo Glimt
Round 1
13/07 01:00
KF Tirana
?-?}
F91 Dudelange
Round 1
13/07 01:00
Hibernians FC
?-?}
Shamrock Rovers
Round 1
13/07 02:00
FK Sutjeska Niksic
?-?}
Ludogorets Razgrad
Round 1
13/07 02:30
Vikingur Reykjavik
?-?}
Malmo FF
Round 1
14/07 00:00
Shakhter Soligorsk
?-?}
Maribor
Round 1
14/07 00:00
Dinamo Batumi
?-?}
Slovan Bratislava
Round 1
14/07 01:00
Ferencvarosi TC
?-?}
Tobol Kostanai
Round 1
14/07 01:30
CFR Cluj
?-?}
FC Pyunik
Round 1
14/07 01:45
Linfield FC
?-?}
The New Saints
Round 1
19/07 22:59
Midtjylland
?-?}
AEK Larnaca
Round 2
19/07 22:59
Dynamo Kyiv
?-?}
Fenerbahce
Round 2
19/07 22:59
Maccabi Haifa
?-?}
Olympiakos Piraeus
Round 2
26/07 22:59
Olympiakos Piraeus
?-?}
Maccabi Haifa
Round 2
26/07 22:59
AEK Larnaca
?-?}
Midtjylland
Round 2
26/07 22:59
Fenerbahce
?-?}
Dynamo Kyiv
Round 2