Lịch thi đấu bóng đá cập nhật mới nhất

Xem lịch bóng đá hôm nay, lịch bóng đá ngày mai mới nhất, lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá tối nay tổng hợp 24/7, lich thi dau bong da anh, lịch bong da Viet Nam, lịch thi đấu bóng đá 24h cup C1, kết quả, tỷ lệ cược, lịch thi đấu ngoại hạng Anh, bong da y, bong da tay ban nha, lịch bóng đá Anh, Livescore,… được tổng hợp đầy đủ và chi tiết nhất tại trang soicau 188, nơi mà các anh em đam mê bóng đá có thể ghé thăm để xem lịch trận đấu bóng đá sắp và đang diễn ra chuẩn nhất. Hơn nữa nắm chắc lịch thi đấu bóng đá này, các anh em còn có thể tự lên kèo ngon mỗi tối cho mình tại nhà cái cá độ Fi882.com thắng kèo chỉ trong tầm tay.

Cá cược Fi88 - Nhà cái hàng đầu châu Á 

 

Hôm nay
Ngày mai
12/08
13/08
14/08
15/08
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá Cúp C2 Châu âu
22:59
HJK Helsinki
?-?
Maribor
00:00
Synot Slovacko
?-?
Fenerbahce
00:00
FC Zurich
?-?
Linfield FC
01:00
F91 Dudelange
?-?
Malmo FF
01:30
Slovan Bratislava
?-?
Olympiakos Piraeus
02:00
Partizan Belgrade
?-?
AEK Larnaca
Lịch bóng đá Cúp C3 Châu Âu
20:30
Kyzylzhar Petropavlovsk
?-?
APOEL Nicosia
21:00
Tobol Kostanai
?-?
HSK Zrinjski Mostar
22:59
Rakow Czestochowa
?-?
Spartak Trnava
00:00
CFR Cluj
?-?
Shakhter Soligorsk
00:00
FC Twente Enschede
?-?
Cukaricki Stankom
00:00
Hapoel Beer Sheva
?-?
Lugano
00:00
Djurgardens
?-?
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
00:00
Konyaspor
?-?
Vaduz
00:00
Basel
?-?
Brondby IF
00:00
CS Petrocub
?-?
Fehervar Videoton
00:30
Royal Antwerp
?-?
Lillestrom
00:30
CS Universitatea Craiova
?-?
Zorya
00:30
FC Steaua Bucuresti
?-?
Dunajska Streda
00:30
Panathinaikos
?-?
Slavia Praha
00:45
Istanbul BB
?-?
Breidablik
01:00
Hibernians FC
?-?
Rigas Futbola skola
01:00
Anderlecht
?-?
Paide Linnameeskond
01:00
FK Shkendija 79
?-?
AIK Solna
01:00
Aris Thessaloniki
?-?
Maccabi Tel Aviv
01:00
Sligo Rovers
?-?
Viking
01:00
KI Klaksvik
?-?
KF Ballkani
01:00
Levski Sofia
?-?
Hamrun Spartans
01:30
Rapid Wien
?-?
FC Neftci Baku
01:30
Lech Poznan
?-?
Vikingur Reykjavik
01:45
St. Patricks Athletic
?-?
CSKA Sofia
02:00
Gil Vicente
?-?
Riga FC
02:00
Young Boys
?-?
KuPs
02:00
Varda SE
?-?
Molde
02:00
AZ Alkmaar
?-?
Dundee United
Lịch bóng đá Trung Quốc
19:00
Hebei FC
?-?
Tianjin Tigers
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Anh
01:45
Blackburn Rovers
?-?
Hartlepool United
01:45
Port Vale
?-?
Rotherham United
01:45
Plymouth Argyle
?-?
Peterborough United
01:45
Sheffield Wednesday
?-?
Sunderland A.F.C
01:45
Middlesbrough
?-?
Barnsley
01:45
Coventry City
?-?
Bristol City
02:00
West Brom
?-?
Sheffield United
Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
01:00
CA Bembibre
?-?
Atletico Astorga
01:00
Orihuela CF
?-?
CF Intercity
01:00
UCAM Murcia
?-?
CD El Palo
01:30
Torrent C.F
?-?
Atletico Saguntino
01:30
San Fernando CD
?-?
Real Betis B
01:30
Forli
?-?
Cesena
01:30
CD Miajadas
?-?
Don Benito
02:00
Olivenza FC
?-?
Badajoz
02:30
Cordoba
?-?
Merida AD
02:30
Cordoba
?-?
Venados FC
07:30
MLS All-Stars
?-?
Mexico All Stars
01:00
Parana PR/U23
?-?
Criciuma U23
Lịch bóng đá Mexico
09:00
Queretaro FC
?-?
Atletico San Luis
Lịch bóng đá Chile
07:15
Univ Catolica
?-?
O.Higgins
Lịch bóng đá Argentina
05:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
?-?
Aldosivi Mar del Plata
07:30
Atletico Tucuman
?-?
Central Cordoba SDE
07:30
Colon de Santa Fe
?-?
Arsenal de Sarandi
Lịch bóng đá Bolivia
02:00
Real Santa Cruz
?-?
The Strongest
05:00
Atletico Palmaflor Vinto
?-?
Blooming
07:15
Bolivar
?-?
Club Guabira
05:00
Universitario De Vinto
?-?
Aurora
07:15
Universitario de Sucre
?-?
Nacional Potosi
Lịch bóng đá Ai Cập
02:00
Al Ahly SC
?-?
Al Masry
23:30
Ismaily
?-?
Al-Ittihad Alexandria
Lịch bóng đá Hạng nhất Ba Lan
01:30
LKS Lodz
?-?
Puszcza Niepolomice
22:59
LKS Nieciecza
?-?
Chrobry Glogow
22:59
Chojniczanka Chojnice
?-?
Stal Rzeszow
01:30
Ruch Chorzow
?-?
Gornik Leczna
Lịch bóng đá Qatar
21:30
Al-Ahli Doha
?-?
Al Duhail
23:40
Al-Arabi SC
?-?
Al Rayyan
Lịch bóng đá Venezuela
01:00
Deportivo Metropolitano
?-?
Estudiantes Merida FC
01:00
Portuguesa FC
?-?
Deportivo Lara
01:00
Academia Puerto Cabello
?-?
Mineros de Guayana
01:00
Zulia FC
?-?
Monagas SC
01:00
Aragua FC
?-?
Zamora Barinas
01:00
Deportivo Tachira
?-?
Carabobo FC
01:00
CD Hermanos Colmenares
?-?
Universidad Central de Venezuela
01:00
Deportivo La Guaira
?-?
Caracas FC
03:00
Universidad Central de Venezuela
?-?
Portuguesa FC
03:00
Zulia FC
?-?
Aragua FC
03:00
Carabobo FC
?-?
Deportivo Metropolitano
03:00
Caracas FC
?-?
Academia Puerto Cabello
03:00
Estudiantes Merida FC
?-?
Deportivo La Guaira
03:00
Deportivo Lara
?-?
Deportivo Tachira
03:00
Mineros de Guayana
?-?
Zamora Barinas
03:00
Monagas SC
?-?
CD Hermanos Colmenares
Lịch bóng đá Hạng 2 Mexico
05:00
Alebrijes de Oaxaca
?-?
Mineros de Zacatecas
07:05
Venados FC
?-?
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Cimarrones de Sonora
?-?
Leones Negros
05:00
Club Chivas Tapatio
?-?
Raya2 Expansion
07:05
CF Atlante
?-?
Monarcas Morelia
09:00
Correcaminos UAT
?-?
Cancun FC
Lịch bóng đá Cúp Libertadores Nam
07:30
Palmeiras
?-?
Atletico Mineiro
07:30
Talleres Cordoba
?-?
Velez Sarsfield
07:30
Estudiantes La Plata
?-?
Atletico Paranaense
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
00:00
Haninge
?-?
Hammarby TFF
00:00
Orebro Syrianska IF
?-?
Motala AIF FK
Lịch bóng đá Hạng 2 Ba Lan
00:30
Polonia Warszawa
?-?
Znicz Pruszkow
Lịch bóng đá Turkmenistan
20:00
Kopetdag Asgabat
?-?
Nebitchi
Lịch bóng đá Uruguay
01:00
Deportivo Maldonado
?-?
CS Cerrito
05:00
Wanderers FC
?-?
Centro Atletico Fenix
Lịch bóng đá Myanmar
15:30
Ispe FC
?-?
Chinland
Lịch bóng đá U20 Australia
18:00
Sorrento F.C. U20
?-?
Inglewood United U20
Lịch bóng đá Hạng nhất Mỹ
06:00
Miami FC
?-?
Tulsa Roughneck
08:00
San Antonio
?-?
Loudoun United
09:00
San Diego loyalty
?-?
Monterey Bay FC
Lịch bóng đá Nữ Paulista Brazil
01:00
Sao Jose dos Campos (w)
?-?
Bragantino (w)
01:00
Portuguesa Desportos (w)
?-?
Realidade Jovem/SP (W)
07:00
Sao Paulo/SP (w)
?-?
Taubate(w)
Lịch bóng đá Hạng nhất nữ Iceland
01:00
Grindavik (w)
?-?
Fjolnir (w)
02:15
HK Kopavogur (w)
?-?
Haukar (w)
Lịch bóng đá hạng Hai Ecuador
03:00
CD Puerto Quito
?-?
CD Independiente Juniors
07:00
SC Imbabura
?-?
Manta FC
07:00
Olmedo Riobamba
?-?
Libertad FC
07:00
Sociedad Deportivo Quito
?-?
Chacaritas SC
Lịch bóng đá Cúp Catalonia
01:00
CP San Cristobal
?-?
Terrassa
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Iceland
01:00
Kordrengir
?-?
Hafnarfjordur
Lịch bóng đá Vô địch Mexico nữ
07:00
Monterrey (w)
?-?
Leon (W)
07:00
Club America (w)
?-?
Club Necaxa (w)
Lịch bóng đá Mexico U20
21:00
Queretaro U20
?-?
San Luis U20
Lịch bóng đá Nữ Mỹ
06:30
Washington Spirit (w)
?-?
Portland Thorns FC (w)
Lịch bóng đá Cúp liên đoàn Scotland
01:45
Hibernian FC U21
?-?
Brechin City
01:45
Spartans
?-?
Glasgow Rangers U21
02:00
Hearts U21
?-?
Buckie Thistle FC
Lịch bóng đá Copa Sudamericana
05:15
Ceara
?-?
Sao Paulo
05:15
Internacional RS
?-?
FBC Melgar
Lịch bóng đá NSW Premier W-League
16:15
Sydney Olympic FC (w)
?-?
Manly Utd (w)
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Guatemala
02:00
CD Puerto de Iztapa
?-?
Coban Imperial
04:00
Guastatoya
?-?
Deportivo Mixco
05:00
Deportivo Xinabajul
?-?
CD Achuapa
07:00
C.S.D. Comunicaciones
?-?
Xelaju MC
09:00
Antigua GFC
?-?
CSD Municipal
Lịch bóng đá Hạng nhất Iceland
02:15
HK Kopavogs
?-?
Throttur Vogum
Lịch bóng đá USA National Premier Soccer League
06:00
North Carolina
?-?
Forward Madison FC
Lịch bóng đá Hạng nhất Đan Mạch
22:59
Hillerod Fodbold
?-?
Herfolge Boldklub Koge
Lịch bóng đá Hạng 2 Argentina
07:00
Atletico Carcarana
?-?
Argentino De Firmat
Lịch bóng đá Siêu cúp châu Âu
02:00
Real Madrid
?-?
Eintracht Frankfurt
Lịch bóng đá Hạng 2 Costa Rica
03:00
AD Cariari Pococi
?-?
FC Aserri
03:00
Escorpiones Belen
?-?
Municipal Turrialba
04:00
San Jose Costa Rica
?-?
CS Uruguay De Coronado
Lịch bóng đá Trẻ Paulista Brazil
01:00
RB Bragantino Youth
?-?
Flamengo-SP (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
?-?
Noroeste (Youth)
01:00
Mirassol FC Youth
?-?
XV de Jau (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
?-?
Penapolense (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
?-?
Tanabi SP (Youth)
01:00
Desportivo Brasil Youth
?-?
Assisense SP U20
01:15
Palmeiras (Youth)
?-?
Sao Bento SP (Youth)
Lịch bóng đá Cúp Quốc gia Estonia
22:59
Viljandi Tulevik
?-?
vandra vaprus lelle
Lịch bóng đá Uruguay Cup
01:00
Rampla Juniors FC
?-?
IA Rio Negro de San Jose
01:00
La Luz
?-?
Deportivo Italiano
Lịch bóng đá Jordan
22:00
Al Hussein Irbid
?-?
Maan
00:30
Moghayer Al Sarhan
?-?
AL Salt
Lịch bóng đá Honduras
08:00
Real Sociedad Tocoa
?-?
Real Espana
08:00
CD Motagua
?-?
CD Vida
08:00
CD Victoria
?-?
Lobos UPNFM
08:15
Honduras Progreso
?-?
Olancho FC
08:30
Marathon
?-?
CD Olimpia
Lịch bóng đá VĐQG Georgia
18:00
FC Merani Tbilisi
?-?
Spaeri FC
18:00
WIT Georgia Tbilisi
?-?
Samtredia
Lịch bóng đá U19 Iceland
01:00
Breidablik Augnablik II U19
?-?
Stjarnan KFG Alftanes IIU19
02:00
Afturelding Hviti U19
?-?
Fram/Ulfarnir U19
Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil
05:00
Chapecoense SC
?-?
Gremio Novorizontin
05:00
Nautico (PE)
?-?
CRB AL
07:30
Criciuma
?-?
Guarani SP
Lịch bóng đá U21 Nga
21:00
Fakel Youth
?-?
Chertanovo Moscow Youth
Lịch bóng đá Cúp Rio Brazil
01:00
Serra Macaense
?-?
Audax Rio RJ
01:00
Paduano RJ
?-?
America-RJ
Lịch bóng đá Hạng 4 Phần Lan
22:59
JJK/2
?-?
FC Jyvaskyla Blackbird
22:59
Esse IK
?-?
VPS Vaasa-J
22:59
SIF
?-?
VPV Pallo-Veikot
22:59
Tampereen Peli Toverit
?-?
TKT Tampere
22:59
Atlantis II
?-?
FC POHU
00:00
NouLa
?-?
LPS Helsinki
00:00
HIFK 2
?-?
Ponnistajat
00:15
Herto
?-?
Toolon Taisto
Lịch bóng đá Hạng 3 Guatemala
01:30
Coatepecano IB
?-?
Puerto San Jose
04:00
San Juan FC
?-?
Santa Catarina Clube
04:00
Deportivo Sanarate
?-?
Deportivo Mictlan
04:00
Marquense
?-?
CSD Solola
04:00
Deportivo San Pedro
?-?
Suchitepequez
04:45
Juventud Pinulteca FC
?-?
C.S.D. Comunicaciones B
07:00
Club Aurora
?-?
Deportivo Barberena FC
09:00
CD Zacapa
?-?
San Benito FC
09:00
Quiche FC
?-?
Nueva Concepcion
09:00
Sacachispas GT
?-?
Chimaltenango FC
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Argentina
07:10
Agropecuario de Carlos Casares
?-?
Boca Juniors
Lịch bóng đá Hạng 2 Estonia
22:59
Viimsi MRJK
?-?
FC Nomme United
Lịch bóng đá Cúp C1 Châu Đại Dương
07:00
Hienghene Sport
?-?
Rewa FC
10:00
(Nikao Sokattak FC
?-?
Auckland City
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Paraguay
01:45
Atletico Colegiales
?-?
resistencia SC
05:30
Cristobal Colon JAS
?-?
Guarani CA
03:00
CD Juventud
?-?
Tacuary
05:30
Fulgencio Yegros
?-?
General Caballero
Lịch bóng đá Siêu Cúp Nữ Bắc Ireland
01:45
Linfield (w)
?-?
Glentoran (w)
01:45
Mid Ulster (w)
?-?
Sion Swifts (w)
02:00
Crusaders Strikers (w)
?-?
Cliftonville LFC (w)
02:00
Crusaders Newtownabbey Strikers (w)
?-?
Cliftonville LFC (w)
Lịch bóng đá Hạng nhất Guatemala
04:15
Deportivo Iztapa Reserves
?-?
Coban Imperial Reserves
Lịch bóng đá Finland
22:30
GBK Kokkola
?-?
VIFK
Lịch bóng đá Hạng 2 Chile
07:00
Puerto Montt
?-?
Cobreloa
Lịch bóng đá Panama
04:00
Alianza FC (PAN)
?-?
CD Arabe Unido
06:15
Sporting San Miguelito
?-?
Tauro FC
08:30
Costa Del Este
?-?
Plaza Amador
Lịch bóng đá Hạng 4 Nauy
19:00
Mjondalen IF B
?-?
Tromso B
Lịch bóng đá cúp nữ u20 thế giới
03:00
New Zealand (w) U20
?-?
Mexico (w) U20
06:00
Spain (w) U20
?-?
Brasil (w) U20
09:00
Costa Rica (w) U20
?-?
Australia (w) U20
00:00
Ghana (w) U20
?-?
USA (w) U20
03:00
Japan (w) U20
?-?
Netherlands (w) U20
06:00
France (w) U20
?-?
Nigeria (w) U20
09:00
Canada (w) U20
?-?
Korea Rep (w) U20
Lịch bóng đá Germany Oberliga NOFV
00:30
SF Hamborn 07
?-?
Schwarz-Weiss Essen
Lịch bóng đá Cúp quốc gia Na Uy
22:59
Tromsdalen
?-?
Bryne
Lịch bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30
Leandro N Alem
?-?
Deportivo Laferrere
Lịch bóng đá Hạng nhất Argentina
01:00
Deportivo Madryn
?-?
Deportivo Moron
Lịch bóng đá Ngoại hạng Armenia
22:59
Ararat Yerevan
?-?
FC Avan Academy
Lịch bóng đá Hạng 4 Áo
00:30
SC Pinkafeld
?-?
SC Ritzing
01:00
SV Leithaprodersdorf
?-?
UFC Markt Allhau
Lịch bóng đá U20 Brazil
01:30
Atletico Paranaense (Youth)
?-?
Maringa FC U20
01:30
Fortaleza U20
?-?
Anjos do Ceu FC U20
01:30
Ceara (Youth)
?-?
Terra E Mar U20
Lịch bóng đá Nicaragua
06:00
Managua FC
?-?
Real Esteli
07:00
Jalapa
?-?
Diriangen
09:00
UNAN Managua
?-?
Juventus Managua
Lịch bóng đá Ngoại hạng u20 Úc bang Victorian
11:00
Green Gully Cavaliers U21
?-?
Eastern Lions U21
11:00
South Melbourne U21
?-?
Dandenong City U21
11:00
Melbourne Knights U21
?-?
Altona Magic U21
11:00
Hume City U21
?-?
Dandenong Thunder U21
11:00
St. Albans Saints U21
?-?
Oakleigh Cannons U21
11:00
Heidelberg United U21
?-?
Avondale FC U21
11:00
Bentleigh greens U21
?-?
Port Melbourne Sharks SC U21
Lịch bóng đá SPC Brazil
06:00
Sao Caetano
?-?
Oeste
Lịch bóng đá Hạng 2 Panama
04:00
UMECIT
?-?
CD Centenario
05:00
Atletico Chiriqui B
?-?
Herrera FC Reserves
07:00
San Francisco Reserves
?-?
SD Panama Oeste
Lịch bóng đá Vô địch quốc gia Uzbekistan
21:00
Dinamo Samarqand
?-?
Sogdiana Jizak
21:00
Olympic FK Tashkent
?-?
Kuruvchi Kokand Qoqon
22:00
Navbahor Namangan
?-?
Termez Surkhon
Lịch bóng đá Costa Rica
07:00
AD San Carlos
?-?
Deportivo Saprissa
04:00
AD Guanacasteca
?-?
Guadalupe FC
08:00
Puntarenas
?-?
AD Grecia
08:00
Perez Zeledon
?-?
Cartagines Deportiva SA
Lịch bóng đá Độc lập Mỹ
06:00
Chattanooga
?-?
California Utd Strikers
Lịch bóng đá Nữ Bồ Đào Nha
02:15
Sporting CP (w)
?-?
Famalicao (w)
Lịch bóng đá Cup Brasileiro Aspirantes
01:00
Parana PR/U23
?-?
EC Vitoria U23
01:00
Gremio RS U23
?-?
Brasil de Pelotas RS U23
01:00
Juventude RS U23
?-?
Ponte Preta U23
01:00
Bragantino PA U23
?-?
Vila Nova GO U23
01:00
Fluminense U23
?-?
Nautico U23
01:00
Sport Recife U23
?-?
Botafogo U23
01:00
Cuiaba/MT U23
?-?
Centro Sportivo Alagoano U23
01:00
Fortaleza U23
?-?
Paysandu PA U23
Lịch bóng đá Hạng 2 Uruguay
03:00
CA Juventud
?-?
Rampla Juniors FC
03:00
Uruguay Montevideo
?-?
Racing Club Montevideo