Lịch thi đấu bóng đá cập nhật mới nhất

Xem lịch bóng đá hôm nay, lịch bóng đá ngày mai mới nhất, lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá tối nay tổng hợp 24/7, lich thi dau bong da anh, lịch bong da Viet Nam, lịch thi đấu bóng đá 24h cup C1, kết quả, tỷ lệ cược, lịch thi đấu ngoại hạng Anh, bong da y, bong da tay ban nha, lịch bóng đá Anh, Livescore,… được tổng hợp đầy đủ và chi tiết nhất tại trang soicau 188, nơi mà các anh em đam mê bóng đá có thể ghé thăm để xem lịch trận đấu bóng đá sắp và đang diễn ra chuẩn nhất. Hơn nữa nắm chắc lịch thi đấu bóng đá này, các anh em còn có thể tự lên kèo ngon mỗi tối cho mình tại nhà cái cá độ Fi882.com thắng kèo chỉ trong tầm tay.

Fi88 -  Nhà cái lô đề Tham gia chơi Xổ số (Lô đề) online hàng đầu Việt Nam với tỷ lệ ăn tiền cao nhất thị trường, cùng ưu đãi hấp dẫn thưởng lên đến 188,000 VND cho “Mã vé cược may mắn”.

Hôm nay
Ngày mai
23/05
24/05
25/05
26/05
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá Ligue 1
02:00
Stade Brestois
?-?
Bordeaux
02:00
Lille
?-?
Rennes
02:00
Reims
?-?
Nice
02:00
Nantes
?-?
Saint Etienne
02:00
Marseille
?-?
Strasbourg
02:00
Lorient
?-?
Troyes
02:00
Angers
?-?
Montpellier
02:00
PSG
?-?
Metz
02:00
Lens
?-?
Monaco
02:00
Clermont
?-?
Lyon
Lịch bóng đá La Liga
22:30
Valencia
?-?
Celta Vigo
Lịch bóng đá Serie A
22:15
Genoa
?-?
Bologna
01:45
Lazio
?-?
Verona
01:45
Atalanta
?-?
Empoli
01:45
Fiorentina
?-?
Juventus
Lịch bóng đá J-League 1
11:00
Hiroshima Sanfrecce
?-?
Kyoto Sanga
12:00
Cerezo Osaka
?-?
Gamba Osaka
12:00
Shimizu S-Pulse
?-?
Nagoya Grampus
13:00
FC Tokyo
?-?
Kashiwa Reysol
13:00
Shonan Bellmare
?-?
Vissel Kobe
15:00
Sagan Tosu
?-?
Kawasaki Frontale
15:00
Urawa Red Diamonds
?-?
Kashima Antlers
17:00
Avispa Fukuoka
?-?
Yokohama Marinos
Lịch bóng đá Hàn Quốc
14:30
FC Seoul
?-?
Seongnam FC
16:00
Pohang Steelers
?-?
Incheon United
17:00
Gimcheon Sangmu
?-?
Ulsan Hyundai FC
Lịch bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS
02:30
Columbus Crew
?-?
Los Angeles FC
03:00
DC United
?-?
Toronto FC
05:00
FC Cincinnati
?-?
New England Revolution
06:30
Nashville
?-?
Atlanta United
Lịch bóng đá Úc
14:15
Melbourne Victory
?-?
Western United FC
11:05
Melbourne City
?-?
Adelaide United
Lịch bóng đá Cúp AFC
17:00
PSM Makassar
?-?
Visakha FC
18:00
ATK Mohun Bagan
?-?
Bashundhara Kings
22:00
CD Arabe Unido
?-?
Shbab Alkhaleel
22:00
Maziya
?-?
Gokulam Kerala FC
22:00
Al Kuwait SC
?-?
Al-Seeb
22:00
Hilal AL Quds
?-?
Al-Nejmeh
02:00
Dhufar
?-?
Al-Riffa
02:00
Jableh SC
?-?
Al-Ansar (LIB)
02:00
East Riffa
?-?
Teshrin SC
Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
22:59
Maritimo B
?-?
Paredes
Lịch bóng đá Mexico
08:00
Tigres UANL
?-?
Atlas
Lịch bóng đá Thụy Điển
20:00
AIK Solna
?-?
IK Sirius FK
22:30
Helsingborg
?-?
IFK Varnamo
Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ
20:00
Sivasspor
?-?
Kayserispor
20:00
Altay Spor Kulubu
?-?
Kasimpasa
22:59
Yeni Malatyaspor
?-?
Fenerbahce
22:59
Besiktas JK
?-?
Konyaspor
Lịch bóng đá Croatia
20:00
Rijeka
?-?
Hrvatski dragovoljac
22:05
HNK Gorica
?-?
ZNK Osijek
01:00
Dinamo Zagreb
?-?
Hajduk Split
Lịch bóng đá Bỉ
01:45
KAA Gent
?-?
Charleroi
01:45
Mechelen
?-?
Racing Genk
Lịch bóng đá Nga
21:00
FC Krasnodar
?-?
Terek Grozny
21:00
Arsenal Tula
?-?
Ural Sverdlovsk Oblast
21:00
Dynamo Moscow
?-?
FK Sochi
21:00
FK Nizhny Novgorod
?-?
Zenit St. Petersburg
21:00
Khimki
?-?
Spartak Moscow
21:00
Krylya Sovetov
?-?
Lokomotiv Moscow
21:00
CSKA Moscow
?-?
Rostov FK
21:00
Rubin Kazan
?-?
FC Ufa
Lịch bóng đá Slovakia
22:00
Slovan Bratislava
?-?
MSK Zilina
22:00
MFK Ruzomberok
?-?
SKF Sered
22:00
Tatran LM
?-?
Zlate Moravce
22:00
Trencin
?-?
Michalovce
22:00
Sokol Dolna Zdana
?-?
FK Senica
22:00
Spartak Trnava
?-?
Dunajska Streda
Lịch bóng đá Slovenia
20:00
Radomlje
?-?
Domzale
01:15
NK Aluminij
?-?
Tabor Sezana
Lịch bóng đá Chile
06:00
Coquimbo Unido
?-?
Union Espanola
02:00
Audax Italiano
?-?
Univ Catolica
02:00
CSD Antofagasta
?-?
Everton CD
04:30
Universidad de Chile
?-?
Huachipato
07:00
Union La Calera
?-?
Deportes La Serena
Lịch bóng đá Romania
19:30
Concordia Chiajna
?-?
Chindia Targoviste
00:30
Universitaea Cluj
?-?
Dinamo Bucuresti
Lịch bóng đá Brazil
02:30
Flamengo
?-?
Goias
02:30
Atletico Clube Goianiense
?-?
Coritiba PR
04:30
Santos
?-?
Ceara
05:00
Juventude
?-?
Palmeiras
07:00
America MG
?-?
Botafogo RJ
07:00
Cuiaba
?-?
Internacional RS
Lịch bóng đá Đan Mạch
22:00
Aarhus AGF
?-?
Nordsjaelland
22:00
Vejle
?-?
Odense BK
22:00
Sonderjyske
?-?
Viborg
Lịch bóng đá UAE
21:15
Al-Sharjah
?-?
Emirates Club
21:15
Al Nasr Dubai
?-?
Al-Dhafra
21:15
Al Oruba (UAE)
?-?
Al-Wasl
00:00
Al-Jazira(UAE)
?-?
Al Wehda(UAE)
Lịch bóng đá Belarus
19:00
FC Belshina Babruisk
?-?
FK Isloch Minsk
20:00
BATE Borisov
?-?
Slutsksakhar Slutsk
20:00
FC Gomel
?-?
FC Torpedo Zhodino
Lịch bóng đá Bolivia
02:00
Nacional Potosi
?-?
Oriente Petrolero
02:00
Real Santa Cruz
?-?
Atletico Palmaflor Vinto
02:00
The Strongest
?-?
Aurora
04:15
Independiente Petrolero
?-?
Royal Pari FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Sĩ
01:15
Aarau
?-?
Vaduz
01:15
Neuchatel Xamax
?-?
FC Wil 1900
01:15
Kriens
?-?
Winterthur
01:15
Thun
?-?
Yverdon
01:15
Stade Ouchy
?-?
Schaffhausen
Lịch bóng đá Ai Cập
21:00
El Sharqia Dokhan
?-?
Smouha SC
23:30
Talaea EI-Gaish
?-?
El Mokawloon El Arab
02:00
Enppi
?-?
Al Ahly SC
Lịch bóng đá Cúp Nhật Hoàng
10:00
Imabari FC
?-?
Okinawa SV
11:00
Arterivo Wakayama
?-?
Kansai University
11:00
FC Gifu
?-?
Chukyo University
11:00
Matsumoto Yamaga FC
?-?
Hokuriku Electric Power
11:00
Sapporo University
?-?
Yamanashi Gakuin University Pegasus
11:00
Sony Sendai
?-?
Tokyo International University
11:00
Fukushima United FC
?-?
North Asia University
11:00
Honda Lock SC
?-?
FCK Marrygold Kumamoto
11:00
Vertfee Takahara Nasu
?-?
Nagai
11:00
Gainare Tottori
?-?
Verspah Oita
11:00
Fukui United
?-?
Doshisha University
11:00
Kagoshima United
?-?
Giravanz Kitakyushu
11:00
Jobu University
?-?
Fuji University FC
11:00
Kataller Toyama
?-?
Fujieda MYFC
11:00
Toin University Of Yokohama
?-?
Rissho University
11:00
MD Nagasaki
?-?
FC Kagura Shimane
11:00
Mio Biwako Shiga
?-?
International Pacific University
11:00
Nara Club
?-?
Honda FC
11:00
Suzuka unlimited
?-?
Bundey thuns kakogawa
11:00
Tsukuba University
?-?
Urayasu SC
11:00
Vanraure Hachinohe FC
?-?
Niigata University
11:00
Fukuyama City FC
?-?
Celeste Tokushima
11:00
Brew Kashima
?-?
Kochi United
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Đức
01:00
SC Freiburg
?-?
RB Leipzig
Lịch bóng đá Ba Lan
22:30
Wisla Plock
?-?
Stal Mielec
22:30
Lech Poznan
?-?
Zaglebie Lubin
22:30
Legia Warszawa
?-?
Cracovia Krakow
22:30
Piast Gliwice
?-?
Radomiak Radom
22:30
Pogon Szczecin
?-?
LKS Nieciecza
22:30
Rakow Czestochowa
?-?
Lechia Gdansk
22:30
Slask Wroclaw
?-?
Gornik Zabrze
22:30
Wisla Krakow
?-?
Warta Poznan
22:30
Gornik Leczna
?-?
Jagiellonia Bialystok
Lịch bóng đá Na Uy
21:00
Sandefjord
?-?
Lillestrom
22:59
Molde
?-?
Kristiansund BK
Lịch bóng đá Georgia
20:00
Samgurali Tskh
?-?
Torpedo Kutaisi
20:00
Lokomotiv Tbilisi
?-?
Dinamo Tbilisi
23:00
FC Telavi
?-?
Dinamo Batumi
Lịch bóng đá Hạng 2 Ý
22:59
Pisa
?-?
Benevento
Lịch bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
01:00
Fuenlabrada
?-?
Sporting Gijon
01:00
FC Cartagena
?-?
SD Amorebieta
01:00
Malaga
?-?
Burgos CF
01:00
SD Huesca
?-?
Real Sociedad B
03:00
Ibiza Eivissa
?-?
Valladolid
03:00
Girona
?-?
Mirandes
03:00
Las Palmas
?-?
Real Oviedo
03:00
Eibar
?-?
Tenerife
03:00
Ponferradina
?-?
Leganes
03:00
Almeria
?-?
AD Alcorcon
Lịch bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
02:00
GD Chaves
?-?
Moreirense
17:00
Rio Ave U19
?-?
Sporting Lisbon U19
22:59
Merelinense U19
?-?
Atletico Arcos U19
22:59
Feirense U19
?-?
Tondela U19
22:59
Ad Barroselas U19
?-?
Amarante U19
22:59
Gil Vicente U19
?-?
Leixoes U19
22:59
Academica Coimbra U19
?-?
Nacional U19
22:59
GD Estoril-Praia U19
?-?
Vitoria SC Guimaraes U19
22:59
Vilafranquense U19
?-?
Sacavenense U19
22:59
Belenenses U19
?-?
Vitoria FC Setubal U19
22:59
Oliveirense U19
?-?
FC Famalicao U19
22:59
Marinhas FC U19
?-?
Chaves U19
22:59
Freamunde U19
?-?
Trofense U19
22:59
Braga U19
?-?
FC Porto U19
22:59
Pacos Ferreira U19
?-?
Vizela U19
22:59
Uniao Leiria U19
?-?
Amora FC U19
22:59
SF Damaiense U19
?-?
Caldas SC U19
22:59
Alverca U19
?-?
Benfica U19
Lịch bóng đá Hạng 2 Nhật Bản
11:00
Roasso Kumamoto
?-?
JEF United Ichihara Chiba
12:00
Albirex Niigata
?-?
Yokohama FC
12:00
Blaublitz Akita
?-?
Tokyo Verdy
12:00
Zweigen Kanazawa FC
?-?
Montedio Yamagata
12:00
Omiya Ardija
?-?
Vegalta Sendai
12:00
Tokushima Vortis
?-?
Tochigi SC
14:00
Mito Hollyhock
?-?
Grulla Morioka
16:00
Fagiano Okayama
?-?
Oita Trinita
17:00
FC Ryukyu
?-?
Ventforet Kofu
12:00
Machida Zelvia
?-?
Thespa Kusatsu
12:00
Renofa Yamaguchi
?-?
V-Varen Nagasaki
12:00
Tsukuba FC (w)
?-?
JFA Academy Fukushima (w)
09:00
Norddea Hokkaido (w)
?-?
Okayama Yunogo Belle (w)
10:00
Veertien Mie (W)
?-?
Fukuoka AN (w)
10:00
Diavorosso Hiroshima (W)
?-?
Shizuoka Sangyo University (w)
11:00
Kibi International University (w)
?-?
Yamato Sylphid (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Hà Lan
21:30
FC Eindhoven
?-?
ADO Den Haag
01:00
Heracles Almelo
?-?
Excelsior SBV
Lịch bóng đá Peru
07:30
Univ.Cesar Vallejo
?-?
Academia Deportiva Cantolao
01:15
Dep.San Martin
?-?
FC Carlos Stein
03:30
Cienciano
?-?
UTC Cajamarca
07:00
Universitario De Deportes
?-?
Sporting Cristal
Lịch bóng đá Bulgaria
23:15
Pirin Blagoevgrad
?-?
Botev Vratsa
23:15
Tsarsko Selo
?-?
Lokomotiv Sofia
Lịch bóng đá Hạng 2 Nga
13:00
FK Chita
?-?
Khimik Dzerzhinsk
14:00
SY Sakhalinsk
?-?
Saturn Moscow
17:00
Dinamo Barnaul
?-?
FK Orenburg-2
17:00
FK Kolomna
?-?
FK Kaluga
18:00
Kvant Obninsk
?-?
Arsenal Tula II
18:00
FK Znamya Noginsk
?-?
FK Fakel Voronezh Youth
18:00
Irtysh 1946 Omsk
?-?
Nosta Novotroitsk
20:00
FC Lada Togliatti
?-?
FK Spartak Tuymazy
20:00
Tyumen
?-?
Amkar Perm
20:00
Zvezda Perm
?-?
FK Zenit Izhevsk
21:00
Volga Ulyanovsk
?-?
Torpedo Miass
12:00
SKA Khabarovsk II
?-?
Dinamo Vladivostok
Lịch bóng đá Paraguay
06:45
12 de Octubre
?-?
Guairena
03:30
resistencia SC
?-?
Sol de America
06:00
General Caballero
?-?
Guarani CA
Lịch bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc
14:00
Daejeon Citizen
?-?
Bucheon FC 1995
16:30
Jeonnam Dragons
?-?
Ansan Greeners FC
Lịch bóng đá Vđqg Colombia
03:00
Envigado FC
?-?
Deportes Tolima
05:15
Dep.Independiente Medellin
?-?
La Equidad
07:30
Atletico Junior Barranquilla
?-?
Atletico Nacional Medellin
Lịch bóng đá Venezuela
06:30
Monagas SC
?-?
Estudiantes Merida FC
02:00
Universidad Central de Venezuela
?-?
Deportivo Lara
04:15
Zulia FC
?-?
Caracas FC
06:30
Mineros de Guayana
?-?
Deportivo Tachira
Lịch bóng đá Serbia
23:30
Backa Topola
?-?
Vojvodina Novi Sad
23:30
Crvena Zvezda
?-?
FK Vozdovac Beograd
23:30
Partizan Belgrade
?-?
Radnicki Nis
Lịch bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
20:00
Genclerbirligi
?-?
Umraniyespor
20:00
Keciorengucu
?-?
Ankaragucu
22:59
Bursaspor
?-?
Menemen Belediye Spor
22:59
Kocaelispor
?-?
Adanaspor
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
17:00
Qviding FIF
?-?
Falkenberg
18:00
IK Oddevold
?-?
Tvaakers IF
18:00
Motala AIF FK
?-?
Umea FC
21:00
Orebro Syrianska IF
?-?
Haninge
21:00
Pitea IF
?-?
Sandvikens IF
21:00
IF Karlstad Fotboll
?-?
Sollentuna United
21:00
Ljungskile
?-?
Lunds BK
21:00
Oskarshamns AIK
?-?
BK Olympic
21:00
Vanersborgs IF
?-?
IFK Malmo FK
21:00
Vasalunds IF
?-?
Hammarby TFF
21:00
FC Trollhattan
?-?
Atvidabergs
Lịch bóng đá Singapore
16:30
Tampines Rovers FC
?-?
Lion City Sailors
Lịch bóng đá Hạng 2 Iceland
21:00
Haukar Hafnarfjordur
?-?
KF Fjallabyggdar
21:00
Vikingur Olafsvik
?-?
UMF Njardvik
Lịch bóng đá Hạng 2 Romania
16:30
SR Brasov
?-?
FC Timisoara
Lịch bóng đá Hạng 2 Ba Lan
22:00
Radunia Stezyca
?-?
GKS Belchatow
Lịch bóng đá Hạng 2 Serbia
22:30
Indjija
?-?
FK Radnicki Sremska Mitrovica
22:30
Mladost Novi Sad
?-?
IMT Novi Beograd
22:30
FK Zeleznicar Pancevo
?-?
FK Zarkovo
22:30
Habitpharm Javor
?-?
FK Loznica
Lịch bóng đá Hạng 2 Slovenia
22:00
Drava
?-?
NK Rogaska
22:00
Krsko Posavlje
?-?
NK Brezice
22:59
Triglav Gorenjska
?-?
MNK FC Ljubljana
01:00
NK Rudar Velenje
?-?
ND Gorica
Lịch bóng đá Uruguay
06:00
Deportivo Maldonado
?-?
Centro Atletico Fenix
06:00
Deportivo Maldonado
?-?
Centro Atletico Fenix
03:00
Nacional Montevideo
?-?
Albion FC
03:00
Nacional Montevideo
?-?
Albion FC
05:30
CA Penarol
?-?
Boston River
05:30
CA Penarol
?-?
Boston River
Lịch bóng đá Hạng nhất Séc
15:15
SK Rakovnik
?-?
FK Kraluv Dvur
15:15
Loko Vltavin
?-?
Sokol Hostoun
15:15
FK Zbuzany 1953
?-?
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Vysocina Jihlava B
?-?
Otrokovice
15:15
FC Vratimov
?-?
Uhersky Brod
15:15
Slovan Rosice
?-?
Hlucin
15:30
FK Prepere
?-?
Slovan Velvary
22:00
Zivanice
?-?
Jablonec B
22:00
FK Pribram B
?-?
FK Banik Sokolov
22:00
Vrchovina
?-?
Sigma Olomouc B
Lịch bóng đá Ngoại hạng Ethiopia
14:00
Adama City
?-?
Sebeta City
14:00
Addis Ababa Ketema
?-?
Jimma Aba Jifar
17:00
Arba Minch
?-?
Wolaita Dicha
20:00
Fasil Kenema
?-?
Kedus Giorgis
20:00
Awassa Kenema
?-?
Ethiopia Bunna
Lịch bóng đá Hạng 4 Đan Mạch
17:00
GVI
?-?
B1908
18:00
Rishoj
?-?
Union
18:00
Allerod
?-?
Greve Fodbold
18:00
OKS
?-?
SfB Oure
18:00
Ledoje-Smorum Fodbold
?-?
Skovshoved
18:30
Hedensted
?-?
B 1909 Odense
19:00
Bronshoj
?-?
Herstedoster
19:00
Aarhus Fremad 2
?-?
Varde
19:00
Odder IGF
?-?
ASA Aarhus
19:00
AB Tarnby
?-?
Koge Nord FC
19:00
B 1903 2
?-?
Solrod FC
20:30
Kjellerup
?-?
Norresundby
Lịch bóng đá Hạng Hai Bulgaria
20:45
Etar
?-?
FC Dobrudzha
20:45
Marek Dupnitza
?-?
Strumska Slava
20:45
PFK Montana
?-?
Spartak Varna
20:45
Septemvri Simitli
?-?
FC Hebar Pazardzhik
20:45
FC Sozopol
?-?
Litex Lovech
20:45
Sportist Svoge
?-?
CSKA 1948 Sofia II
20:45
Botev Plovdiv II
?-?
FC Maritsa 1921
Lịch bóng đá Tanzania
18:00
Polisi Tanzania FC
?-?
Biashara United FC
01:00
Kagera Sugar
?-?
Ruvu Shooting
Lịch bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc
11:00
Jungnang Chorus Mustang FC
?-?
Yeoju Sejong
12:00
Goyang FC
?-?
Goyang KH FC)
12:00
Jeonju Citizen FC
?-?
Pyeongchang FC
13:00
Jinju Citizen
?-?
Jeonbuk Hyundai Motors II)
13:00
Chuncheon Citizen
?-?
Chungju Citizen
13:00
FC Namdong
?-?
Geoje Citizen
14:00
Daegu FC II
?-?
Seoul United
12:00
Gangwon II
?-?
Daejeon Hana Citizen II
12:00
Yangpyeong
?-?
Pyeongtaek Citizen
12:00
Busan Transportation Corporation
?-?
Pocheon FC
12:00
Siheung City
?-?
Dangjin Citizen
15:00
Paju Citizen FC
?-?
Gyeongju KHNP
15:00
Cheonan City
?-?
Daejeon Korail
Lịch bóng đá Queensland Australia Nữ
13:00
Weston Pud(w)
?-?
Dare southwest Queensland (w)
14:00
Logan Lightning (w)
?-?
Mitchelton (w)
15:00
Souths United SC (w)
?-?
Gold Coast city (w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Kazakhstan
20:00
FC Kairat Almaty
?-?
FC Shakhtyor Karagandy
20:00
FK Atyrau
?-?
Lokomotiv Astana
22:00
FK Arys
?-?
FK Aktobe Lento
22:00
Ordabasy
?-?
FK Aksu
Lịch bóng đá Ngoại hạng Canada
09:00
Pacific FC
?-?
York 9 FC
02:30
Cavalry FC
?-?
Valour
Lịch bóng đá hạng 5 Bắc Anh
21:00
York City
?-?
Boston United
Lịch bóng đá Hạng nhất Latvia
19:00
Olaine
?-?
Valmieras FK II
20:00
Salaspils
?-?
Riga FC II
21:00
Saldus SS/Leevon
?-?
Tukums-2000 II
22:59
Skanstes SK
?-?
Rigas Futbola skola II
Lịch bóng đá Hạng 2 Croatia
22:30
Rudes
?-?
Radnik Sesvete
22:30
NK Solin
?-?
HNK Cibalia
22:30
NK Jarun
?-?
NK Osijek II
02:00
NK Opatija
?-?
NK Dubrava Zagreb
Lịch bóng đá Ngoại hạng Mỹ Nữ
06:00
Side FC 92 (W)
?-?
FC Wichita (w)
06:40
Asheville City SC (w)
?-?
North Carolina Fusion (W)
07:30
Wilco FC (w)
?-?
CTX Hornets (W)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang nam Úc
12:00
West Torrens Birkalla
?-?
Adelaide United FC (Youth)
12:30
Adelaide Comets FC
?-?
Croydon Kings
12:30
Campbelltown City SC
?-?
Cumberland United FC
12:30
Adelaide Panthers
?-?
Metrostars SC
12:30
White City Woodville
?-?
Sturt Lions
15:30
Adelaide Olympic
?-?
Adelaide City FC
Lịch bóng đá U20 Australia
12:00
Gwelup Croatia U20
?-?
Pires U20
12:00
Cockburn City U20
?-?
Balcatta U20
12:00
Perth RedStar FC U20
?-?
Perth Glory FC U20
12:00
Bayswater U20
?-?
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
?-?
Stirling Macedonia U20
12:00
Sorrento F.C. U20
?-?
FloreatAthena U20
Lịch bóng đá Hạng nhất Mỹ
06:00
Charleston Battery
?-?
Miami FC
06:00
Indy Eleven
?-?
New York Red Bulls B
06:30
Detroit City
?-?
Atlanta United FC II
06:30
Louisville City FC
?-?
Monterey Bay FC
06:30
Tampa Bay Rowdies
?-?
Pittsburgh Riverhounds
07:30
Tulsa Roughneck
?-?
Hartford Athletic
07:30
Rio Grande Valley
?-?
San Diego loyalty
07:30
San Antonio
?-?
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
New Mexico United
?-?
Phoenix Rising FC
09:00
Oakland Roots
?-?
Los Angeles Galaxy II
09:00
Orange County Blues FC
?-?
El Paso Locomotive FC
Lịch bóng đá Cúp nữ Châu Âu
00:00
Barcelona (w)
?-?
Lyon (w)
Lịch bóng đá Hạng Nhì nữ Na Uy
17:00
Grand Bodo (w)
?-?
Medkila (w)
21:00
Amazon Grimstad (w)
?-?
Fortuna Alesund (w)
Lịch bóng đá Hạng nhất nữ Iceland
19:00
Fjardab Hottur Leiknir (w)
?-?
Hafnarfjordur (W)
Lịch bóng đá Portugal Liga 3
22:59
Alverca
?-?
SC Covilha
Lịch bóng đá National Primera Division Western Australia
14:00
Joondalup United
?-?
Mandurah City
14:00
Olympic Kingsway SC
?-?
Murdoch Uni Melville
14:00
Western Knights
?-?
Rockingham City FC
14:00
Quinns FC
?-?
Subiaco AFC
16:00
Forrestfield United
?-?
UWA-Nedlands FC
16:00
Dianella White Eagles
?-?
Fremantle City
Lịch bóng đá Giải trẻ Ả Rập Xê Út
20:25
Al Wehda (Youth)
?-?
Al-Hilal (Youth)
Lịch bóng đá Japanese WE League
11:00
JEF United Ichihara Chiba (w)
?-?
Albirex Niigata (w)
11:00
Nojima Stella (w)
?-?
Vegalta Sendai (w)
11:00
Omiya Ardija (W)
?-?
INAC (w)
11:00
Hiroshima Sanfrecce (W)
?-?
Nagano Parceiro (w)
11:00
Urawa Red Diamonds (w)
?-?
NTV Beleza (w)
Lịch bóng đá Phần Lan
21:00
SJK Seinajoen
?-?
IFK Mariehamn
Lịch bóng đá Nghiệp dư pháp
22:59
Colomiers
?-?
Bourges
22:59
Gobelins
?-?
Metz B
22:59
Louhans-Cuiseaux
?-?
Toulon
22:59
Lorient B
?-?
FC Rouen
22:59
Montpellier B
?-?
Les Herbiers
22:59
Stade Reims II
?-?
Epinal
22:59
Lyonnais II
?-?
Lyon Duchere
22:59
Plabennec
?-?
Saint Malo
22:59
FC Nantes B
?-?
Mont-de-Marsan
22:59
Sainte Genevieve Sports
?-?
ASM Belfortaine
22:59
Marignane Gignac
?-?
Monaco B
22:59
Poissy As
?-?
Granville
22:59
Trelissac
?-?
FC Bergerac
22:59
Saint Quentin
?-?
Fleury Merogis U.S.
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
?-?
Martigues
22:59
St Pryve St Hilaire
?-?
Versailles 78
22:59
Auxerre B
?-?
Entente Sannois
22:59
Blois
?-?
Vitre
22:59
Bobigny A.C.
?-?
St. Maur Lusi
22:59
Chartres FC
?-?
Vannes
22:59
Haguenau
?-?
Schiltigheim
22:59
Lens B
?-?
Beauvais
22:59
Aubagne
?-?
Saint-Priest
22:59
Andrezieux
?-?
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Chasselay M.D. Azergues
?-?
Frejus St-Raphael
22:59
Angouleme
?-?
Yzeure AS
22:59
GRACES
?-?
Hyeres
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
?-?
Caen II
22:59
Canet Roussillon
?-?
Avenir Sportif Beziers
22:59
Jura Sud Foot
?-?
GFA Rumilly Vallieres
22:59
Guingamp B
?-?
Romorantin
22:59
CHAMALIERES
?-?
Angers II
Lịch bóng đá Bang Nam Úc
12:30
Adelaide Raiders SC
?-?
Para Hills Knlghts SC
12:30
Poet Adelarde Pirates
?-?
Fulham United FC
12:30
Adelaide Victory
?-?
Adelaide Blue Eagles
12:30
Modbury Jets
?-?
Eastern United
12:30
West Adelaide SC
?-?
Adelaide University SC
12:30
Adelaide Hills
?-?
Playford City Patriots
Lịch bóng đá Albania
22:00
KS Dinamo Tirana
?-?
KF Tirana
22:00
KS Perparimi Kukesi
?-?
Skenderbeu Korca
22:00
Partizani Tirana
?-?
Kastrioti Kruje
22:00
Vllaznia Shkoder
?-?
Egnatia
22:00
Teuta Durres
?-?
KF Laci
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang NSW
12:00
Northbridge Bulls
?-?
Sydney FC (Youth)
16:00
Marconi Stallions
?-?
Sutherland Sharks
Lịch bóng đá U21 Nam Thụy Điển
19:00
Degerfors IF U21
?-?
Brommapojkarna U21
Lịch bóng đá U20 NSW
14:00
Northbridge FC Bulls U20
?-?
Sydney FC U20
14:00
Marconi Stallions U20
?-?
Sutherland Sharks U20
14:00
Manly United U20
?-?
Sydney Olympic U20
16:30
APIA Leichhardt Tigers U20
?-?
Mt Druitt Town Rangers U20
Lịch bóng đá Hạng B giải trẻ Y
20:00
Frosinone U20
?-?
Brescia U20
20:00
S.S.D. Monza 1912 Youth
?-?
Parma U20
Lịch bóng đá Đan Mạch nữ
18:00
Varde (w)
?-?
AGF Kvindefodbold APS (w)
19:00
Nordsjaelland (w)
?-?
Fortuna Hjorring (w)
19:00
Sundby BK (w)
?-?
Aalborg (w)
20:00
Odense BK (w)
?-?
Boldklubben AF 1893 (w)
Lịch bóng đá Siêu Cúp U20 Kenya
19:00
FC Talanta
?-?
Bandari
19:00
Sofapaka FC
?-?
Ulinzi Stars Nakuru
19:00
Kakamega Homeboyz
?-?
Wazito FC
19:00
AFC Leopards
?-?
FC Talanta
19:00
Nairobi Star City
?-?
Posta Rangers
19:00
Gor Mahia
?-?
Kakamega Homeboyz
19:00
Mathare United
?-?
Wazito FC
19:00
Posta Rangers
?-?
Sofapaka FC
19:00
Nzoia United
?-?
AFC Leopards
19:15
KCB SC
?-?
Nairobi Star City
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Hy Lạp
00:00
Panathinaikos
?-?
PAOK Saloniki
Lịch bóng đá Nhóm B VĐQG Brazil
01:00
Betim FC
?-?
Tupynambas
01:30
Uniao Luziense
?-?
Democrata SL/MG
01:30
Nacional AC MG
?-?
Boa
04:30
Uberaba MG
?-?
Tupi Juiz de Fora MG
Lịch bóng đá Mexico U20
22:00
Club America U20
?-?
Tigres UANL U20
Lịch bóng đá POL WD1
16:00
MKS Olimpia Szczecin (w)
?-?
Tarnovia Tarnow (w)
17:00
Slask Wroclaw (w)
?-?
KKP Bydgoszcz (w)
Lịch bóng đá Argentina Prim C Metropolitana
22:59
Deportivo Merlo
?-?
Talleres Rem de Escalada
01:30
Uhl Que Sa
?-?
Sportivo Dock Sud
01:30
Club Atletico Acassuso
?-?
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
?-?
UAI Urquiza
01:30
Canuelas FC
?-?
Deportivo Armenio
01:30
Colegiales
?-?
Defensores Unidos
03:10
Los Andes
?-?
CA Fenix Pilar
Lịch bóng đá Nữ Mỹ
05:00
Portland Thorns FC (w)
?-?
Houston Dash (w)
09:30
Angel City FC (W)
?-?
Kansas City NWSL (W)
Lịch bóng đá Hạng nhất khu vực Victorian
12:00
Moreland City
?-?
Pascoe Vale SC
12:00
Goulburn Valley Suns
?-?
Kingston City
12:00
Langwarrin
?-?
Brunswick City
12:00
FC Bulleen Lions
?-?
North Geelong Warriors
Lịch bóng đá Ngoại hạng Ghana
22:00
Great Olympics
?-?
Medeama SC
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Guatemala
07:00
C.S.D. Comunicaciones
?-?
Malacateco
Lịch bóng đá Hạng nhất Iceland
21:00
Throttur Vogum
?-?
Vestri
Lịch bóng đá Giải hạng Hai Litva
17:00
DFK Dainava Alytus B
?-?
Utenis Utena
Lịch bóng đá U19 Đan Mạch
17:30
Odense BK U19
?-?
Vejle U19
17:30
Sonderjyske U19
?-?
Esbjerg U19
18:00
Midtjylland U19
?-?
Lyngby Fodbold Club U19
18:00
Randers Freja U19
?-?
Nordsjaelland U19
18:00
Silkeborg U19
?-?
FC Kobenhavn U19
18:00
Aalborg BK U19
?-?
Horsens U19
18:30
Aarhus AGF U19
?-?
BrondbyU19
Lịch bóng đá USA National Premier Soccer League
06:00
Midwest United
?-?
Kalamazoo
06:00
Erie Commodores
?-?
FC Buffalo
06:30
West Mass Pioneers
?-?
Boston
08:30
OVF Alliance
?-?
PDX FC
09:00
San Francisco City
?-?
Central Valley Fuego II
09:00
FC Tucson
?-?
Richmond Kickers
03:00
Caledonia SC
?-?
Weston
04:30
South Bend Lions
?-?
Fort Wayne FC
05:00
Hartford City FC
?-?
Syracuse
06:00
AFC Mobile
?-?
Florida Roots
06:00
Reading United
?-?
Junior Lone Star
06:00
Tampa Bay United
?-?
NONA FC
06:00
Virginia Beach City
?-?
Cardinals FC
06:00
Tallahassee SC
?-?
Southern States SC
06:00
Wake FC
?-?
Charlotte Independ B
06:00
West Virginia Alliance FC
?-?
Charlotte Eagles
06:00
Real Central NJ
?-?
Ocean City Noreasters
06:00
Florida Elite
?-?
Florida U23
06:00
Hudson Valley Hammers
?-?
New Jersey Copa
06:00
Lionsbridge FC
?-?
Christos FC
06:00
Oakland County FC
?-?
AFC Ann Arbor
06:30
Miami Beach CF
?-?
Central Florida Panthers
06:30
Appalachian FC
?-?
Georgia Storm
06:30
East Atlanta
?-?
Tri Cities FC
06:30
Peachtree City
?-?
SC United Bantams
07:00
Corpus Christi FC
?-?
AC Houston Sur
07:00
FA Euro
?-?
Westchester Flames
07:00
Houston FC
?-?
Barrasso valley
07:00
MississippiBrilla
?-?
Little Rock Street
07:00
Springfield ASC
?-?
Wichita
07:00
AHFC Royals
?-?
Round Rock SC
07:00
Tennessee SC
?-?
Knoxville troops
07:00
Blue Goose SC
?-?
Texas United
07:30
North Alabama
?-?
LSA Athletico Lanier
07:30
Denton Diablos FC
?-?
Fort Worth Vaqueros
08:00
Park City Red Wolves
?-?
Ogden City SC
08:00
Ballard Football Club
?-?
Nani Lian
09:00
FC Davis
?-?
Academica SC
09:00
Golden State Force
?-?
Ventura County Fusion
09:00
Oli City FC
?-?
Portland Timbers U23
09:00
Sacramento Gold
?-?
Oakland Stompers
Lịch bóng đá Australian cloth
16:00
Toowong
?-?
Pine Hills
16:15
University of Queensland
?-?
Newmarket SFC
Lịch bóng đá Hạng Nhất Síp
22:00
Doxa Katokopias
?-?
PAEEK
22:59
Anorthosis Famagusta FC
?-?
Aris Limassol
Lịch bóng đá Nữ Nigeria
17:00
Nasarawa Amazons (W)
?-?
Naija Ratels (W)
Lịch bóng đá Tây Úc
14:00
Bayswater City
?-?
Armadale SC
14:00
Cockburn City
?-?
Balcatta FC
14:00
Willip
?-?
Perth SC
14:00
Inglewood United
?-?
Stirling Macedonia
14:00
Perth RedStar
?-?
Perth Glory (Youth)
14:00
Sorrento F.C.
?-?
Floreat Athena
Lịch bóng đá Play-off Ecuador
07:00
Cumbaya FC
?-?
9 de Octubre
03:00
Delfin SC
?-?
Gualaceo SC
05:30
Club Sport Emelec
?-?
Universidad Catolica
08:00
Guayaquil City
?-?
Liga Dep. Universitaria Quito
Lịch bóng đá Trẻ Ba Lan
16:00
Lech Poznan (Youth)
?-?
Stal Rzeszow Youth
16:00
Legia Warszawa (Youth)
?-?
Wisla Krakow (Youth)
17:00
Slask Wroclaw U21
?-?
Rakow Czestochowa (Youth)
17:00
Jagiellonia Bialystok (Youth)
?-?
Gornik Zabrze (Youth)
17:00
Pogon Szczecin(Youth)
?-?
Warta Poznan Youth
17:00
Cracovia Krakow (Youth)
?-?
Zaglebie Lubin (Youth)
21:00
SMS Lodz Youth
?-?
Zha Buse U19
22:30
Arka Gdynia (Youth)
?-?
Polonia Warszawa (Youth)
Lịch bóng đá Spain Primera Division RFEF
01:30
Baleares
?-?
Atletico Sanluqueno
01:30
CF Talavera de la Reina
?-?
Cultural Leonesa
01:30
Barcelona B
?-?
Castellon
01:30
Real Betis B
?-?
Albacete
01:30
CF Internacional De Madrid
?-?
SD Logrones
01:30
UE Cornella
?-?
CD Alcoyano
01:30
Gimnastic Tarragona
?-?
Sevilla Atletico
01:30
CD Linares Deportivo
?-?
Sabadell
01:30
UE Llagostera
?-?
C.D. San Fernando Isleno
01:30
Villarreal B
?-?
Real Balompedica Linense
01:30
Algeciras
?-?
Real Madrid Castilla
01:30
Andorra CF
?-?
UCAM Murcia
01:30
UD Logrones
?-?
Badajoz
01:30
CF Rayo Majadahonda
?-?
Zamora CF
01:30
CD Tudelano
?-?
UD San Sebastian Reyes
01:30
Unionistas de Salamanca
?-?
Calahorra
01:30
Real Valladol B
?-?
Deportivo La Coruna
01:30
Athletic Bilbao B
?-?
Racing Santander
01:30
Celta vigo b
?-?
Racing de Ferrol
Lịch bóng đá Dự bị Ngoại hạng Belarus
17:00
Slavia Mozyr Reserve
?-?
Neman Grodno Reserves
17:00
Bate Borisov Reserves
?-?
FC Slutsk Reserves
17:00
Dinamo Minsk Reserves
?-?
FC Vitebsk Reserves
17:00
Dnepr Mogilev Reserves
?-?
Dinamo Brest Reserves
17:00
FC Gomel Reserves
?-?
Torpedo Zhodino Reserves
18:30
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
?-?
Energetik-BGU Minsk Reserves
19:00
FC Minsk Reserves
?-?
Shakhter Soligorsk Reserves
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc
11:15
West Canberra Wanderers
?-?
Canberra FC
12:00
Belconnen United
?-?
OConnor Knights
12:00
Canberra Olympic
?-?
Gungahlin United
12:00
Cooma Tigers
?-?
Monaro Panthers
Lịch bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
17:00
CD Utrera
?-?
Atletico Tordesillas
17:00
CD Manacor
?-?
Alcorcon B
00:00
Alfaro
?-?
CD Lealtad
00:00
Utebo FC
?-?
Almeria B
03:00
Ourense CF
?-?
AD Llerenense
Lịch bóng đá Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
20:00
Fenerbahce SK (W)
?-?
Hakkarigucu SK (w)
Lịch bóng đá Vô địch Australian Welsh
14:00
Mounties Wanderers
?-?
Spirit FC
16:00
St George Saints
?-?
Central Coast Mariners (Youth)
16:00
Western Sydney Wanderers AM
?-?
Blacktown Spartans
16:00
SD Raiders FC
?-?
Hake Ya Dong in Sydney City
16:00
Hills Brumbies
?-?
St George City FA
16:00
Northern Tigers
?-?
Bonnyrigg White Eagles
Lịch bóng đá Nữ Belarus
18:00
Dnepr Mogilev (w)
?-?
FC Gomel (w)
20:00
Lokomotiv Vitebsk (w)
?-?
FK Minsk (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Lithuania
19:00
Ekranas Panevezys
?-?
FK Minija
19:00
Nevezis Kedainiai
?-?
Atomsfera Mazeikiai
19:00
Siauliai B
?-?
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
19:00
Kazlu Ruda FK Silas
?-?
Banga Gargzdai B
22:00
Garr and Ava
?-?
FK Riteriai B
19:00
Hegelmann Litauen
?-?
Dziugas Telsiai
22:59
Suduva
?-?
FK Panevezys
Lịch bóng đá Cúp FA Scotland
21:00
Glasgow Rangers
?-?
Heart of Midlothian
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
16:00
Gottne IF
?-?
Kiruna FF
18:00
Skelleftea FF
?-?
IFK Ostersunds
18:00
Landvetter IS
?-?
Hittarps IK
19:00
Sifhalla
?-?
Angered BK
19:00
Vastra Frolunda
?-?
Varbergs GIF FK
19:00
Karlskrona AIF
?-?
IFK Hassleholm
19:00
Torslanda IK
?-?
Assyriska BK
19:00
Huddinge IF
?-?
Assyriska
19:00
Smedby AIS
?-?
Karlbergs BK
19:00
IF Algarna
?-?
Bodens BK
19:00
Umea FC Academy
?-?
Sund IF
19:00
Hassleholms IF
?-?
IFK Berga
19:00
Grebbestads IF
?-?
Kumla
19:00
Karlslunds IF HFK
?-?
Ahlafors IF
20:00
IFK Lulea
?-?
Sandviks IK
21:00
Mjolby AI FF
?-?
Nordvarmland FF
21:00
Kristianstads FF
?-?
Rappe GOIF
21:00
Husqvarna
?-?
Ullared
21:00
Osterlen FF
?-?
Eslovs BK
21:00
Varmbols FC
?-?
Enskede IK
21:00
Ytterhogdal IK
?-?
Friska Viljor FC
21:00
IFK Stocksund
?-?
Kungsangens IF
21:00
IFK Uppsala
?-?
IFK Osterakers Fk
22:00
Syrianska Eskilstuna IF
?-?
IFK Lidingo FK
22:00
FC Gute
?-?
Skiljebo SK
Lịch bóng đá Jordan
21:30
Shabab AlOrdon
?-?
Maan
00:00
Al Wihdat Amman
?-?
Sahab SC
Lịch bóng đá Algerian
22:00
NA Hussein Dey
?-?
RC Relizane
22:00
HB Chelghoum Laid
?-?
MC Alger
22:00
ASO Chlef
?-?
MC Magra
23:45
JS kabylie
?-?
WA Tlemcen
00:00
JS Saoura
?-?
OM Medea
Lịch bóng đá Hạng 4 Iceland
21:00
Dalvik Reynir
?-?
IH Hafnarfjordur
21:00
Kormakur
?-?
Kari Akranes
Lịch bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha
00:30
RCD Espanyol B
?-?
Arenas Club de Getxo
00:30
Sestao
?-?
Lleida
02:30
Merida AD
?-?
CD Cristo Atletico
02:30
CF La Nucia
?-?
CD Coria
02:30
AD Union Adarve
?-?
Hercules
Lịch bóng đá J-League Division 1
11:00
Angeviolet Hiroshima (w)
?-?
Nippon Sport Science Universit (w)
12:00
Ehime FC (w)
?-?
Setagaya Sfida (w)
11:00
Cerezo Osaka Sakai (w)
?-?
Gunma FC White Star (w)
11:00
AS Harima ALBION (w)
?-?
Speranza Takatsuki(w)
11:00
Orca Kamogawa FC (w)
?-?
Yokohama FC Seagulls (w)
11:00
IGA Kunoichi (w)
?-?
NGU Nagoya (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Thuỵ Sĩ
20:00
FC Sion U21
?-?
FC Black Stars Basel
21:00
FC Luzern U21
?-?
Grasshoppers U21
21:00
Chiasso
?-?
Breitenrain
21:00
FC Munsingen
?-?
Koniz
21:00
FC Schotz
?-?
SC Buochs
21:00
Bruhl SG
?-?
YF Juventus Zurich
21:00
Zug 94
?-?
Bassecourt
21:00
Young Boys U21
?-?
Bavois
21:00
FC Rapperswil-Jona
?-?
Biel Bienne
21:00
SC Cham
?-?
Basuli B team
21:00
Echallens
?-?
La Chaux-de-Fonds
21:00
FC Paradiso
?-?
FC Gossau
21:00
Vevey Sports
?-?
Bulle
21:00
Grand-Lancy
?-?
FC Naters
21:00
Delemont
?-?
Wohlen
21:00
SV Hongg
?-?
FC Kosova Zurich
21:00
Langenthal
?-?
solothurn
21:00
FC St.Gallen U21
?-?
USV Eschen Mauren
21:00
FC Wettswil Bonstetten
?-?
Baden
21:00
FC Winterthur U21
?-?
FC Linth 04
21:00
FC Balzers
?-?
Lugano U21
21:00
Uzi
?-?
FC Tuggen
21:00
Lausanne SportsU21
?-?
La Sarraz-Eclepens
21:00
Monthey
?-?
Chenois
21:00
US Terre Sainte
?-?
FC Martigny Sports
21:00
FC Thun U21
?-?
Meyrin
21:00
Freienbach
?-?
Thalwil
22:00
Stade Nyonnais
?-?
Zurich B team
Lịch bóng đá Hạng 2 Phần Lan
21:00
Ekenas IF Fotboll
?-?
PK-35 Vantaa
21:00
KPV
?-?
SJK Akatemia
21:00
TPS Turku
?-?
PEPO Lappeenranta
21:00
MP MIKELI
?-?
Jaro
22:59
Gnistan Helsinki
?-?
PIF Parainen
Lịch bóng đá Hạng nhất QLD
15:00
Caboolture FC
?-?
Western Pride
16:00
Redlands United FC
?-?
Sunshine Coast FC
17:00
Ipswich knights SC
?-?
Magpies Crusaders
12:00
SWQ Thunder
?-?
Brisbane Strikers
Lịch bóng đá Giải hạng Năm Đức Schleswig-Holstein
19:00
TSV Pansdorf
?-?
TSV Bordesholm
Lịch bóng đá Hạng 2 Paraguay
21:00
2 de Mayo PJC
?-?
Deportivo Santani
21:00
Atletico Colegiales
?-?
Sportivo Iteno
Lịch bóng đá Ngoại hạng Azerbaijan
20:00
Zira FK
?-?
Keshla FK
20:00
FK Gilan Gabala
?-?
Sabah FK Baku
22:00
Standard Sumgayit
?-?
Sabail
22:30
Qarabag
?-?
FC Neftci Baku
Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil
07:30
Bahia
?-?
Ponte Preta
21:00
Operario Ferroviario PR
?-?
Ituano SP
Lịch bóng đá U20 Algeria
17:00
JS Bordj Menaiel U21
?-?
JSM Skikda U21
17:00
RC Kouba U21
?-?
CRB Ain Oussera U21
17:00
CA Batna U21
?-?
IB Lakhdaria U21
17:00
MC EI Eulma U21
?-?
AS Ain Mlila U21
17:00
WA Boufarik U21
?-?
GC Mascara U21
17:00
MO Constantine U21
?-?
CA Bordj Bou Arreridj U21
22:00
RC Arba U21
?-?
ES Setif U21
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo
21:00
Admira Dornbirn
?-?
VfB Hohenems
21:00
Wiener Viktoria
?-?
Mauerwerk
21:30
SV Stripfing Weiden
?-?
Traiskirchen
22:00
SC Austria Lustenau B
?-?
FC Lauterach
22:00
SV Wals-Grunau
?-?
Bischofshofen
22:00
SV Hall
?-?
SV Fugen
Lịch bóng đá Nam Phi Premier Soccer League
20:00
AmaZulu
?-?
Lamontville Golden Arrows
20:00
Royal AM
?-?
Mamelodi Sundowns
20:00
Chippa United
?-?
TS Galaxy
20:00
Kaizer Chiefs
?-?
Moroka Swallows
20:00
Maritzburg United
?-?
Baroka FC
20:00
Marumo Gallants FC
?-?
Sekhukhune United
20:00
Stellenbosch FC
?-?
Cape Town City
Lịch bóng đá Hạng 2 Ai Cập
21:00
Tamiya Youth Center
?-?
Fayoum
Lịch bóng đá Đài Loan nữ
15:00
Taipei Xiongzan (w)
?-?
Hang Yuan FC (w)
15:00
Inter Taoyuan FC (w)
?-?
Taichung Blue Whale (w)
17:00
Kaohsiung Sunny Bank (w)
?-?
Hualien (w)
Lịch bóng đá Hạng nhất Ireland
01:30
Longford Town
?-?
Waterford United
Lịch bóng đá U19 Slovakia
16:00
DAC Dunajska Streda U19
?-?
Spartak Trnava U19
16:00
FC Petrzalka U19
?-?
FC Kosice U19
16:00
FK Zeleziarne Podbrezova U19
?-?
SCP RuzomberokU19
16:00
FC Nitra U19
?-?
Dukla Banska Bystrica U19
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Iraqi
20:00
Al Shorta
?-?
Newroz SC(IRQ)
01:30
Al Quwa Al Jawiya
?-?
Arbil
Lịch bóng đá Ngoại hạng đảo Faroe
00:00
Skala Itrottarfelag
?-?
NSI Runavik
Lịch bóng đá Algerian Ligue Professionnelle 2
20:30
CA Batna
?-?
IRB Lakhdaria
20:30
WA Boufarik
?-?
GC Mascara
20:30
MC El Eulma
?-?
AS Ain Mlila
20:30
Hamra Annaba
?-?
USM Khenchela
20:30
MO Bejaia
?-?
IRB Ouargla
20:30
ASM Oran
?-?
SKAF Khemis Melina
20:30
MO Constantine
?-?
CA Bordj Bou Arreridj
20:30
USM Bel Abbes
?-?
CRB Temouchent
20:30
NRB Teleghma
?-?
JSM Bejaia
20:30
US Chaouia
?-?
USM Annaba
20:30
El Bayadh
?-?
MC Saida
20:30
RC Kouba
?-?
CRB Ain Ouessara
20:30
SC Ain Defla
?-?
ES Ben Aknoun
20:30
JS Bordj Menaiel
?-?
JSM Skikda
20:30
USMM Hadjout
?-?
USM EL HARRACH
Lịch bóng đá Nhật Bản Football League
13:00
Veertien Kuwana
?-?
Osaka FC
Lịch bóng đá Ả Rập Xê Út
22:59
Al-Ettifaq
?-?
Al-Hazm
01:00
Al Raed
?-?
Al-Nasr(KSA)
Lịch bóng đá Hạng 2 Đan Mạch
18:45
FA 2000
?-?
Kolding FC
19:00
Middelfart G og
?-?
Skive IK
19:00
Brabrand
?-?
Aarhus Fremad
19:00
Thisted FC
?-?
Naestved
Lịch bóng đá C1 Italia
22:59
Catanzaro
?-?
AC Monopoli
01:30
Padova
?-?
JuventusU23
02:00
Palermo
?-?
ACD Virtus Entella
Lịch bóng đá Vô địch quốc gia Thụy Điển
20:00
IFK Kalmar (w)
?-?
Umea IK (w)
Lịch bóng đá Vô địch Phần Lan nữ
18:00
Honka Espoo (w)
?-?
KuPs (w)
18:00
Ilves Tampere (w)
?-?
HJK Helsinki (w)
18:00
ONS (w)
?-?
HPS (w)
21:00
Aland United (w)
?-?
PK-35 Vantaa (w)
Lịch bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
19:00
TSV Rain Am Lech
?-?
TSV 1860 Rosenheim
19:00
FC Augsburg II
?-?
FC Memmingen
19:00
TSV Buchbach
?-?
SpVgg Bayreuth
19:00
Wacker Burghausen
?-?
FC Pipinsried
19:00
SV Heimstetten
?-?
VfB Eichstatt
19:00
SV Schalding Heining
?-?
Greuther Furth (Youth)
19:00
Eintracht Norderstedt
?-?
FC Hansa Luneburg
20:00
Werder Bremen (Youth)
?-?
ETSV Weiche Flensburg
20:00
Oldenburg
?-?
Holstein Kiel II
Lịch bóng đá Áo
22:00
Austria Wien
?-?
Sturm Graz
22:00
Red Bull Salzburg
?-?
SG Austria Klagenfurt
22:00
Wolfsberger AC
?-?
Rapid Wien
Lịch bóng đá Hạng 2 Uzbekistan
19:00
Mashal Muborak
?-?
Shurtan Guzor
20:00
Aral Nukus
?-?
Yangiyer
Lịch bóng đá Cúp Ecuador
01:00
Deportivo Estudiantes
?-?
Club Leones del Norte
03:30
L.D.U.Portoviejo
?-?
Danubio SC
Lịch bóng đá D5 Đức
19:00
Feucht SC
?-?
SpVgg Ansbach
19:00
TSV Abtswind
?-?
DJK Ammerthal
19:00
1. FC Sand
?-?
ASV Neumarkt
19:00
Grossbardorf
?-?
TSV Vatanspor
19:00
DJK Don Bosco Bamberg
?-?
Eintracht Bamberg
19:00
Bayern Hof
?-?
TSV Karlburg
19:00
SV Seligenporten
?-?
DJK Vilzing
19:00
Wurzburger FV
?-?
ATSV Erlangen
19:00
ASV Cham
?-?
DJK Gebenbach
Lịch bóng đá Trinidad & Tobago
07:15
La Horquetta Rangers FC
?-?
AC Port Of Spain
Lịch bóng đá Hạng 3 Anh
21:00
Wycombe Wanderers
?-?
Sunderland A.F.C
Lịch bóng đá Hạng 4 Ý
01:30
Arezzo
?-?
US Follonica Gavorrano
Lịch bóng đá Australia Victoria State
12:00
Melbourne Victory NPL
?-?
Geelong Sc
12:00
Ballarat City FC
?-?
Preston Lions
12:00
Doveton
?-?
Nunawading City
Lịch bóng đá Nữ Victoria Victoria State
15:15
Fitzroy City
?-?
Richmond
Lịch bóng đá Hạng 2 Na uy
20:00
Tromsdalen
?-?
Eidsvold Turn
21:00
Orn-Horten
?-?
Kvik Halden
Lịch bóng đá D4 Brazil
06:00
Pacajus
?-?
Tuna Luso
01:00
Nova Iguacu
?-?
Oeste
01:00
Santo Andre
?-?
Portuguesa RJ
01:00
Juventus SC
?-?
Cascavel PR
01:00
Caxias RS
?-?
Marcilio Dias SC
01:00
Crato CE
?-?
Globo
01:00
Lagarto
?-?
Juazeirense
01:30
Ceilandia DF
?-?
Ipora EC
01:30
Castanhal PA
?-?
Juventude MA
02:00
4 de Julho
?-?
Tocantinopolis
02:00
Sao Raimundo/PA
?-?
Nautico (RR)
02:00
Sousa PB
?-?
Afogados da Ingazeira FC
02:00
Sao Raimundo
?-?
Nautico (RR)
02:00
Reet
?-?
Icasa CE
02:00
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
?-?
Real Noroeste
03:00
America FC Natal RN
?-?
Sao Paulo Crystal FC
03:00
Ferroviario do Cabo
?-?
Pouso Alegre
03:00
Ferroviaria SP
?-?
Pouso Alegre
04:00
Sao Raimundo/RR
?-?
Porto Velho/RO
04:00
Rio Branco AC
?-?
Amazonas FC
Lịch bóng đá Hạng nhất Hungary nữ
19:00
Ferencvarosi TC (w)
?-?
Diosgyori VTK (w)
21:00
Puskas Akademia (W)
?-?
Viktoria FC Szombathely (w)
22:15
MTK Hungaria FC (w)
?-?
Gyori Dozsa (w)
Lịch bóng đá Hạng nhất EL Salvador
08:00
Aguila
?-?
A.D. Isidro Metapan
Lịch bóng đá Central Premier League
09:30
Miramar Rangers
?-?
Wellington Olympic
10:00
Wellington Phoenix Reserve
?-?
Waterside Karori
10:00
North Wellington AFC
?-?
Wellington United
Lịch bóng đá Finland
18:30
Lahden Reipas
?-?
PPJ Akatemia
19:00
Vantaa
?-?
Klubi 04 Helsinki
20:00
PK Keski Uusimaa
?-?
NJS
20:00
Tampere United
?-?
Ilves Tampere II
21:00
Jazz Pori
?-?
EPS Espoo
21:00
Futura Porvoo
?-?
JIPPO
21:00
LaPa
?-?
KaPa
22:00
JS Hercules
?-?
Narpes Kraft
22:00
Kiffen Helsinki
?-?
PeKa
22:30
FC Ilves-Kissat
?-?
MuSa
Lịch bóng đá Ngoại hạng QLD
13:00
Peninsula Power
?-?
Capalaba Bulldogs
13:30
Gold Coast Knights
?-?
Moreton Bay United
16:00
Eastern Suburbs Brisbane
?-?
Gold Coast United
16:15
Logan Lightning
?-?
Queensland Lions SC
Lịch bóng đá Hạng B Peru
01:00
CD Coopsol
?-?
Deportivo Union Comercio
Lịch bóng đá Hạng 2 Chile
23:30
CD Copiapo S.A.
?-?
Puerto Montt
23:30
Union San Felipe
?-?
Municipal Iquique
Lịch bóng đá Hạng nhất Na Uy
01:00
Brann
?-?
Fredrikstad
Lịch bóng đá Giải hạng Ba Argentina
07:30
Desamparados
?-?
Estudiantes de San Luis
01:00
Ferro Carril Oeste Gral Pico
?-?
CA Juventud Unida San Luis
02:00
Crucero del Norte
?-?
Defensores Pronunciamiento
Lịch bóng đá U23 Queensland Úc
10:45
Moreton Bay United U23
?-?
Gold Coast Knights U23
11:45
Peninsula Power U23
?-?
Capalaba Bulldogs U23
12:00
Logan Lightning U23
?-?
Lions FC U23
13:45
Eastern Suburbs U23(AUS)
?-?
Gold Coast United U23
09:00
Sunshine Coast Wanderers U23
?-?
Brisbane Olympic FC U23
Lịch bóng đá Panama
08:00
Atletico Chiriqui
?-?
Alianza FC (PAN)
Lịch bóng đá Hạng 1 Belarus
21:00
Smorgon FC
?-?
Osipovichy
Lịch bóng đá U19 Hungary
14:30
Vasas U19
?-?
Ujpesti TE U19
15:00
MTK Budapest U19
?-?
Puskas Akademia FehervarU19
16:00
Budapest Honved U19
?-?
Gyori ETO U19
16:00
ZalaegerzsegTE U19
?-?
Kisvarda FC U19
17:00
Ferencvarosi U19
?-?
Illes Akademia Haladas U19
17:00
Debrecin VSC U19
?-?
Kecskemeti TE U19
18:00
Diosgyor VTK U19
?-?
Fehervar Videoton U19
Lịch bóng đá Hạng 4 Nauy
18:00
Bossekop
?-?
Mjolner
19:00
Nardo FK
?-?
Orkla
19:00
Start Kristiansand B
?-?
Uraedd FK
20:00
Tromso B
?-?
Gjelleraasen IL
21:00
Oppsal
?-?
Grorud B
21:00
Skjetten Fotball
?-?
Mjondalen IF B
Lịch bóng đá Germany Oberliga NOFV
18:00
FC Blaus Weiss 90 Berlin
?-?
1. FC Lok Stendal
18:00
Budissa Bautzen
?-?
Bischofswerdaer FV
19:00
TSV Kottern
?-?
FC Ingolstadt 04 Am
19:00
TSV Ilshofen
?-?
FV Ravensburg
19:00
SV Kirchanschoring
?-?
TSV Landsberg
19:00
TSV 1880 Wasserburg
?-?
Türkspor Augsburg
19:00
SV Blau-Weiss Zorbau
?-?
Einheit Rudolstadt
19:00
FSV Martinroda
?-?
Wacker Nordhausen
19:00
TSV Dachau 1865
?-?
TSV Schwabmunchen
19:00
SG Barockstadt
?-?
Rot-Weiss Hadamar
19:00
Brandenburger SC Sud 05
?-?
Ludwigsfelder FC
19:00
Gundelfingen
?-?
FC Ismaning
19:00
Goppinger SV
?-?
Freiberg
19:00
VFC Plauen
?-?
FC Oberlausitz
19:00
TSV 1860 Munchen (Youth)
?-?
SSV Jahn Regensburg II
19:00
SV Pullach
?-?
TSV Schwaben Augsburg
19:00
Torgelower SV Greif
?-?
SC Staaken
19:00
SpVgg Hankofen-Hailing
?-?
FC Deisenhofen
19:00
Neckarsulmer Sport-Union
?-?
Rielasingen Arlen
19:00
Pforzheim
?-?
SV Linx
19:00
Eintracht Stadtallendorf
?-?
FC Eddersheim
19:00
Eintracht Trier
?-?
VfR Wormatia Worms
19:00
VFB Hallbergmoos
?-?
SV Donaustauf
19:30
Freiburger FC
?-?
Villingen
20:00
FSV Fernwald
?-?
Waldgirmes
20:00
Buchonia Flieden
?-?
Turk Gucu Friedberg
20:00
Bayern Alzenau
?-?
Viktoria Griesheim
20:30
FSV Jagersburg
?-?
Sportfreunde Eisbachtal
20:30
FC Bruchsal
?-?
TSG Backnang
20:30
FSV 08 Bissingen
?-?
SSV Reutlingen 05
20:30
FV Dudenhofen
?-?
TuS Koblenz
21:00
SC Dusseldorf West
?-?
FC Monchengladbach 1894
21:00
FC 1906 Erlensee
?-?
Hessen Dreieich
21:00
Gonsenheim
?-?
TUS Mechtersheim
22:00
SpVg Schonnebeck
?-?
SSVg Velbert
Lịch bóng đá Giải hạng Ba Bỉ
00:30
Dessel Sport
?-?
Royal Knokke
Lịch bóng đá USA MLS Next Pro League
08:00
Real Monarchs
?-?
North Texas SC
08:00
San Jose Earthquakes Reserve
?-?
Sporting Kansas City(R)
05:00
New York City Team B
?-?
Chicago flame B
05:00
Rochester New York
?-?
Philadelphia Union II
05:00
Vancouver Whitecaps Reserve
?-?
MINNESOTA United B
06:00
Columbus Crew B
?-?
Toronto FC II
Lịch bóng đá Hạng 2 Venezuela
02:00
Deportivo Nueva Esparta
?-?
Deportivo Petare FC
02:30
Yaracuyanos
?-?
Atletico La Cruz
03:00
Real Frontera
?-?
Deportivo Rayo Zuliano
03:00
Royal Fuente La
?-?
Deportivo Rayo Zuliano
04:00
Angostura FC
?-?
Bolivar Sport Club
04:00
Libertador FC
?-?
Academia Anzoategui
Lịch bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30
Central Cordoba De Rosario
?-?
Sportivo Italiano
01:30
Liniers
?-?
San Martin Burzaco
06:05
Ferrocarril Midland
?-?
El Porvenir
Lịch bóng đá U19 CH Séc
16:00
Tescoma Zlin U19
?-?
MFK Karvina U19
16:00
Marila Pribram U19
?-?
Dynamo Ceske Budejovice U19
16:00
Slavia Praha U19
?-?
Mlada Boleslav U19
17:30
Meteor Praha(U19)
?-?
Sigma Olomouc U19
17:45
Sparta Praha U19
?-?
Banik Ostrava U19
18:00
Brno U19
?-?
Viktoria Plzen U19
18:00
Hradec Kralove U19
?-?
Opava U19
Lịch bóng đá Ngoại hạng Israel
00:30
Hapoel Beer Sheva
?-?
Hapoel Bnei Sakhnin FC
00:30
Maccabi Haifa
?-?
Maccabi Netanya
00:30
Hapoel Tel Aviv
?-?
Maccabi Tel Aviv
Lịch bóng đá Cúp Belarus
23:00
BATE Borisov
?-?
FC Gomel
Lịch bóng đá Hạng nhất Argentina
07:00
All Boys
?-?
Deportivo Madryn
07:10
Belgrano
?-?
Flandria
01:10
CA Brown Adrogue
?-?
Instituto
01:10
Defensores de Belgrano
?-?
Agropecuario de Carlos Casares
01:30
Villa Dalmine
?-?
Gimnasia Jujuy
02:00
San Martin San Juan
?-?
Nueva Chicago
05:10
Estudiantes de Caseros
?-?
Quilmes
07:00
Santa Marina Tandil
?-?
Independiente Rivadavia
Lịch bóng đá Ngoại hạng Armenia
19:45
FK Van Charentsavan
?-?
FC Noah
Lịch bóng đá Tasmania
11:00
South Hobart
?-?
Olympia Warriors
11:30
Hobart Zebras
?-?
Launceston City
11:30
Devonport City
?-?
Kingborough Lions
11:30
Riverside Olympic
?-?
Glenorchy Knights FC
Lịch bóng đá ngoại hạng Mông Cổ
15:00
Erchim
?-?
BCH Lions
18:00
FC Ulaanbaatar
?-?
Khovd
12:00
SP Falcons
?-?
Athletic 220 FC
Lịch bóng đá Hạng 3 Đan Mạch
18:00
Dalum
?-?
VSK Arhus
18:00
B 73 Slagelse
?-?
Young Boys FD
18:15
IF Lyseng
?-?
Roskilde
18:30
KFUM Roskilde
?-?
Karlslunde IF
19:00
Naesby
?-?
BK Frem
Lịch bóng đá Futsal Tây Ban Nha
18:00
EiPozo Murcia Turistica Futsal
?-?
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
23:30
Inter Movistar Futsal
?-?
Cordoba Futsal
00:00
Manzanares FS Futsal
?-?
Palma Futsal
01:30
Jaen Paraiso Interior Futsal
?-?
Vaidepenas Futsal
Lịch bóng đá Giải Vô địch phía Nam
08:45
South Hobart Reserves
?-?
New Town Eagles
11:00
Beach City
?-?
Kingborough Lions Reserves
11:30
University of Tasmania SC
?-?
Taroona
13:30
Olympia FC Warriors Reserves
?-?
Metro Claremont SC
13:30
Devonport City Reserves
?-?
Ulverstone FC
13:30
Riverside Olympic Reserves
?-?
Northern wandering
Lịch bóng đá Hạng nhất Thái Lan
18:00
Lampang FC
?-?
Trat FC
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Jamaica
22:59
Dunbeholden FC
?-?
Cavalier FC
01:00
Humble Lions
?-?
Vere United
01:30
Portmore United
?-?
Montego Bay Utd
Lịch bóng đá Cúp SA Australia Nữ
16:00
West Torrens Birkalla (W)
?-?
Flinders United (W)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang VIC
12:00
Eastern Lions SC
?-?
Dandenong Thunder
12:00
St Albans Saints
?-?
Port Melbourne
16:00
Hume City
?-?
Altona Magic
16:45
Bentleigh greens
?-?
Avondale FC
12:00
Heidelberg United
?-?
South Melbourne
Lịch bóng đá Hạng nhất Nga
14:00
SKA Khabarovsk
?-?
Akron Togliatti
16:00
FK Krasnodar 2
?-?
Spartak Moscow II
18:00
Tom Tomsk
?-?
Metallurg Lipetsk
18:00
Tekstilshchik Ivanovo
?-?
Rotor Volgograd
19:00
Yenisey Krasnoyarsk
?-?
Veles
19:00
Alania Vladikavkaz
?-?
KAMAZ Naberezhnye Chelny
19:00
Baltika Kaliningrad
?-?
Fakel
19:00
Dolgiye Prudy
?-?
Neftekhimik Nizhnekamsk
19:00
Torpedo moskva
?-?
PFK Kuban
19:00
Volgar-Gazprom Astrachan
?-?
Gazovik Orenburg
Lịch bóng đá Australia Queensland Premier League 2
15:00
Taringa Rovers
?-?
North Star
15:15
Virginia United
?-?
Surfers Paradise
15:30
Holland Park Hawks FC
?-?
Komala
16:00
Magic United TFA
?-?
Albany Creek
16:30
Grange Thistle SC
?-?
Souths United
Lịch bóng đá Ngoại hạng u20 Úc bang Victorian
09:15
Eastern Lions U21
?-?
Dandenong Thunder U21
09:30
St. Albans Saints U21
?-?
Port Melbourne Sharks SC U21
12:00
Green Gully Cavaliers U21
?-?
Oakleigh Cannons U21
12:00
Melbourne Knights U21
?-?
Dandenong City U21
13:00
Hume City U21
?-?
Altona Magic U21
14:30
Bentleigh greens U21
?-?
Avondale FC U21
10:00
Heidelberg United U21
?-?
South Melbourne U21
Lịch bóng đá Nga nữ
16:00
Chertanovo Moscow (w)
?-?
Zvezda 2005 (w)
17:00
Lokomotiv Moscow (w)
?-?
Yenisey Krasnoyarsk (w)
18:30
FK Ryazan (w)
?-?
Rubin Kazan (w)
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Carioca Serie A2
01:00
Americano RJ
?-?
Macae
01:00
Angra Dos Reis RJ
?-?
America-RJ
01:00
CFRJ Marica RJ
?-?
Friburguense RJ
01:00
Olaria
?-?
Cabofriense(RJ)
01:00
Sampaio Correa (RJ)
?-?
Artsul RJ
Lịch bóng đá Bangladesh
16:00
Bangladesh Police Club
?-?
Rahmatganj MFS
Lịch bóng đá Iceland
22:59
KR Reykjavik
?-?
Leiknir Reykjavik
22:59
KA Akureyri
?-?
Stjarnan Gardabaer
22:59
IBV Vestmannaeyjar
?-?
Akranes
Lịch bóng đá Australia Queensland Premier League 3
15:00
Broadbeach United
?-?
Southport Warriors
15:00
Palm Beach
?-?
Runaway Bay Green
Lịch bóng đá Nữ Tasmania Australia
09:00
Clarence Zebras (w)
?-?
Launceston United (w)
09:30
Devonport Strikers (w)
?-?
Kingborough Lions (w)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang VIC Nữ
12:00
Alamein (w)
?-?
Emerging Athlete Program (w)
12:00
Calder United SC (w)
?-?
Box Hill (w)
12:30
Bayside United (w)
?-?
Heidelberg United (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Panama
07:00
Mario Mendez FC
?-?
Atletico Chiriqui B
Lịch bóng đá Sea games nữ
16:00
Philippines (w)
?-?
Myanmar (w)
19:00
Thái Lan (nữ)
?-?
Vietnam (w)
Lịch bóng đá Hạng nhất Malaysia
19:15
Perak
?-?
UiTM FC
20:00
PDRM
?-?
FAM-MSN Project Squad
Lịch bóng đá Hạng 3 Brasileiro
01:00
Ferroviario CE
?-?
Botafogo SP
03:00
Uniclinic Atletico Cearense CE
?-?
ABC RN
04:00
Brasil de Pelotas
?-?
Figueirense
Lịch bóng đá VĐQG Nữ Bắc NSW Úc
11:30
Maitland FC (W)
?-?
Newcastle Olympic FC (W)
Lịch bóng đá Hạng 3 Hà Lan
19:30
Scheveningen
?-?
HHC Hardenberg
20:00
ASWH
?-?
AFC
20:00
Excelsior Maassluis
?-?
Katwijk
20:00
IJsselmeervogels
?-?
Noordwijk
20:00
Quick Boys
?-?
GVVV Veenendaal
20:00
Rijnsburgse Boys
?-?
Kozakken Boys
20:30
Koninklijke HFC
?-?
Spakenburg
20:30
TEC
?-?
Volendam (Youth)
22:59
De Treffers
?-?
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
Lịch bóng đá hạng 5 phía Nam Anh
21:00
Dorking
?-?
Eastbourne Borough
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bosnia và Herzegovina
00:00
HSK Zrinjski Mostar
?-?
Leotar
Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bắc bang NSW
11:00
Adamstown Rosebuds FC
?-?
Lambton Jarvis
13:30
Maitland
?-?
Hamilton Olympic
11:00
Lake Macquarie
?-?
Weston Workers FC
11:00
Valentine
?-?
Charleston City Blues
11:30
Edgeworth Eagles FC
?-?
Cooks Hill United
Lịch bóng đá U23 Thủ đô úc
09:30
Canberra Olympic U23
?-?
Gungahlin Utd U23
09:30
Belconnen United U23
?-?
OConnor Knights U23
09:45
Cooma Tigers U23
?-?
Monaro Panthers U23
13:30
West Canberra Wanderers FC U23
?-?
Canberra Croatia FC U23
Lịch bóng đá Nữ Thuỵ Điển
20:00
Alingsas (w)
?-?
Mallbackens IF (w)
20:00
Jitex DFF (w)
?-?
Ifo Bromolla IF (w)
20:00
IFK Norrkoping DFK (w)
?-?
Alvsjo AIK FF (w)
20:00
IK Uppsala (w)
?-?
Sundsvalls DFF (w)
20:00
Vaxjo (w)
?-?
Gamla Upsala SK (w)
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Gaucho 2
01:00
Santa Cruz RS
?-?
Sao Paulo RS
01:00
Esportivo RS
?-?
Tres Passos RS
Lịch bóng đá Ngoại Hạng Uganda
20:00
defense forces
?-?
Onduparaka FC
20:00
Vipers
?-?
Uganda Police FC
20:00
Arua Hill SC
?-?
Express FC
20:00
Bright Stars
?-?
Mbarara City
20:00
BUL FC
?-?
SC Villa
20:00
Busoga United
?-?
Gaddafi FC
20:00
Kampala City Council FC
?-?
Wakiso Giants FC
20:00
Tooro United
?-?
URA Kampala
Lịch bóng đá Hạng 2 Uruguay
06:30
La Luz
?-?
CA Juventud
20:00
Rampla Juniors FC
?-?
Uruguay Montevideo
01:00
IA Sud America
?-?
Central Espanol